Thể loại: Chính Kịch
Tổng hợp phim chính kịch hay nhất, mới nhất vietsub chất lượng cao.
13633 phim

Tâm Lý, Chính Kịch
Cơn thịnh nộ của Chúa
The Wrath of God

Chính Kịch
Blonde: Câu chuyện khác về Marilyn
Blonde

Chính Kịch, Chiến Tranh
Hành Trình Tự Do
Emancipation

Chính Kịch, Tình Cảm, Hài Hước
Qua Ô Cửa Sổ
Through My Window

Chính Kịch, Phim 18+
Thợ Sửa Ống Nước
Tubero

Hài Hước, Chính Kịch
Hiện Nguyên Hình
Showing Up

Hành Động, Chính Kịch
Thanh Sói
Furies

Tình Cảm, Chính Kịch, Tâm Lý
Thanh Âm Tình Đầu
Ditto

Phiêu Lưu, Chính Kịch, Tâm Lý
Giải Cứu
Come Back Home

Chính Kịch, Tâm Lý
Cuộc Sống
Living

Phiêu Lưu, Gia Đình, Chính Kịch
Hổ Trỗi Dậy
The Tiger Rising

Hài Hước, Tình Cảm, Hành Động, Chính Kịch
Tăng Tốc Về Phía Em
Fast & Feel Love

Tâm Lý, Hình Sự, Chính Kịch
Nhóm Bạn Bất Hảo
Bad Influence

Chính Kịch
Tro tàn rực rỡ
Glorious Ashes

Hành Động, Hình Sự, Tâm Lý, Chính Kịch, Bí Ẩn
Lính Đánh Thuê
Boon

Chính Kịch, Tình Cảm, Tâm Lý, Phim 18+
Cuộc Tình Chen Ngang
Us X Her

Chính Kịch, Hài Hước
Babylon
Babylon

Bí Ẩn, Chính Kịch, Kinh Dị
Ác Mộng Đêm Đen
Nightsiren

Chính Kịch, Tâm Lý
Cù Lao Xác Sống
Lost In Mekong Delta

Chính Kịch
Hạnh Phúc Máu
Blood Karma

Chính Kịch, Tình Cảm
Chàng Cảnh Sát Của Tôi
My Policeman

Hành Động, Hình Sự, Chính Kịch
Đánh Cắp Raden Saleh
Stealing Raden Saleh

Hành Động, Chính Kịch, Tình Cảm
Nữ Hiệp Phàn Lê Hoa
Nvxia Fan Lihua

Chính Kịch, Tình Cảm, Tâm Lý
Người Bạn Một Tuần
One Week Friends
